Mas buhayin ang Christmas kasama ang pamilya’t barkada! Hatid ng #TMFunPasko ang FilBasket Tournament kung saan pwedeng mapanood ang favorite teams ninyo sa official Facebook, TikTok at YouTube ng FilBasket. Abangan lang ang schedule ng games.

GAMEDATETIMELIGHTDARK
1October 28, 2021 (Thursday)3:30 PM(11) San Juan Knights - Go For Gold(1) 7A Primus
25:40 PM(3) Burlington EOG Sports(9) Nueva Ecija Bespren
37:50 PM(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife(2) AICC Manila

4October 29, 2021 (Friday)3:30 PM(6) Medical Depot(8) Muntinlupa Defenders
55:40 PM(1) 7A Primus(5) FSD Makati - Army
67:50 PM(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA(10) Pasig Sta. Lucia Realtors

7October 30, 2021 (Saturday)3:30 PM(9) Nueva Ecija Bespren(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife
85:40 PM(2) AICC Manila(6) Medical Depot
97:50 PM(3) Burlington EOG Sports(11) San Juan Knights - Go For Gold

10October 31, 2021 (Sunday)3:30 PM(10) Pasig Sta. Lucia Realtors(9) Nueva Ecija Bespren
115:40 PM(5) FSD Makati - Army(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA
127:50 PM(8) Muntinlupa Defenders(1) 7A Primus

13November 1, 2021 (Monday)3:30 PM(2) AICC Manila(3) Burlington EOG Sports
145:40 PM(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife(6) Medical Depot
157:50 PM(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA(11) San Juan Knights - Go For Gold

16November 2, 2021 (Tuesday)3:30 PM(8) Muntinlupa Defenders(2) AICC Manila
175:40 PM(1) 7A Primus(10) Pasig Sta. Lucia Realtors
187:50 PM(9) Nueva Ecija Bespren(5) FSD Makati - Army

19November 3, 2021 (Wednesday)3:30 PM(11) San Juan Knights - Go For Gold(6) Medical Depot
205:40 PM(5) FSD Makati - Army(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife
217:50 PM(3) Burlington EOG Sports(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA

22November 4, 2021 (Thursday)3:30 PM(9) Nueva Ecija Bespren(8) Muntinlupa Defenders
235:40 PM(2) AICC Manila(1) 7A Primus
247:50 PM(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife(10) Pasig Sta. Lucia Realtors

25November 5, 2021 (Friday)3:30 PM(6) Medical Depot(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA
265:40 PM(5) FSD Makati - Army(11) San Juan Knights - Go For Gold
277:50 PM(8) Muntinlupa Defenders(3) Burlington EOG Sports

28November 6, 2021 (Saturday)3:30 PM(2) AICC Manila(9) Nueva Ecija Bespren
295:40 PM(1) 7A Primus(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife
307:50 PM(3) Burlington EOG Sports(10) Pasig Sta. Lucia Realtors

31November 7, 2021 (Sunday)3:30 PM(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA(8) Muntinlupa Defenders
325:40 PM(10) Pasig Sta. Lucia Realtors(5) FSD Makati - Army
337:50 PM(9) Nueva Ecija Bespren(6) Medical Depot

34November 8, 2021 (Monday)3:30 PM(1) 7A Primus(3) Burlington EOG Sports
355:40 PM(5) FSD Makati - Army(2) AICC Manila
367:50 PM(11) San Juan Knights - Go For Gold(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife

37November 9, 2021 (Tuesday)3:30 PM(6) Medical Depot(10) Pasig Sta. Lucia Realtors
385:40 PM(8) Muntinlupa Defenders(11) San Juan Knights - Go For Gold
397:50 PM(2) AICC Manila(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA

40November 10, 2021 (Wednesday)3:30 PM(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife(3) Burlington EOG Sports
415:40 PM(9) Nueva Ecija Bespren(1) 7A Primus
427:50 PM(5) FSD Makati - Army(6) Medical Depot

43November 11, 2021 (Thursday)3:30 PM(1) 7A Primus(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA
445:40 PM(8) Muntinlupa Defenders(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife
457:50 PM(10) Pasig Sta. Lucia Realtors(11) San Juan Knights - Go For Gold

46November 12, 2021 (Friday)5:00 PM(3) Burlington EOG Sports(6) Medical Depot
477:10 PM(5) FSD Makati - Army(8) Muntinlupa Defenders

48November 13, 2021 (Saturday)3:30 PM(11) San Juan Knights - Go For Gold(9) Nueva Ecija Bespren
495:40 PM(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA(4) Davao Occidental Tigers - Cocolife
507:50 PM(2) AICC Manila(10) Pasig Sta. Lucia Realtors

51November 14, 2021 (Sunday)5:00 PM(6) Medical Depot(1) 7A Primus
527:10 PM(3) Burlington EOG Sports(5) FSD Makati - Army

53November 15, 2021 (Monday)3:30 PM(9) Nueva Ecija Bespren(7) Mtrans Buracai De Laiya - BCTA
545:40 PM(10) Pasig Sta. Lucia Realtors(8) Muntinlupa Defenders
557:50 PM(11) San Juan Knights - Go For Gold(2) AICC Manila

56November 16, 2021 (Tuesday)4:30 PMTeam #1 (TBA)
Team #8 (TBA)
577:10 PMTeam #4 (TBA)
Team #5 (TBA)

58November 17, 2021 (Wednesday)4:30 PMTeam #2 (TBA)
Team #7 (TBA)
597:10 PMTeam #3 (TBA)
Team #6 (TBA)

60November 18, 2021 (Thursday)TBA
IF NECESSARY
61
62
63

64November 19, 2021 (Friday)4:30 PMWinner of Team #1 vs Team #8
Winner of Team #4 vs Team #5
657:10 PMWinner of Team #2 vs Team #7
Winner of Team #3 vs Team #6

66November 20, 2021 (Saturday)6:00 PMFinalist 1Finalist 2

67November 21, 2021 (Sunday)6:00 PMFinalist 2Finalist 1

68November 22, 2021 (Monday)6:00 PMIF NECESSARY